Mua 0805J2002P40CQT với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 200V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±0.25pF |
| Độ dày (Max): | 0.051" (1.30mm) |
| Hệ số nhiệt độ: | C0G, NP0 |
| Size / Kích thước: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| Loạt: | - |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 0805 (2012 Metric) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount, MLCC |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 0805J2002P40CQT |
| Chì Phong cách: | - |
| Spacing chì: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | Epoxy Mountable, High Q, Low Loss |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 2.4pF ±0.25pF 200V Ceramic Capacitor C0G, NP0 0805 (2012 Metric) |
| Sự miêu tả: | CAP CER 2.4PF 200V C0G/NP0 0805 |
| Điện dung: | 2.4pF |