Mua 0915031 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | - |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 250V |
| Loạt: | TMC |
| Vài cái tên khác: | 0915031-ND 277-7201 TMC 2 M1 120 0,1A TMC2M11200,1A |
| Số người Ba Lan: | 2 |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 7 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 0915031 |
| Chiếu sáng Điện áp (danh nghĩa): | - |
| chiếu sáng: | - |
| Sự miêu tả: | CIR BRKR THRM-MAG 100MA 250VAC |
| Đánh giá hiện tại: | 100mA |
| Loại máy cắt: | Thermal Magnetic |
| Loại thiết bị truyền động: | Lever |
| Email: | [email protected] |