Mua 15FR040E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Axial |
| Size / Kích thước: | 0.331" Dia x 0.937" L (8.40mm x 23.80mm) |
| Loạt: | 10 |
| Kháng (Ohms): | 0.04 |
| Power (Watts): | 5W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 275°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 15FR040E |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | Current Sense, Non-Inductive |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.04 Ohm ±1% 5W Through Hole Resistor Axial Current Sense, Non-Inductive Metal Element |
| Sự miêu tả: | RES 0.04 OHM 5W 1% AXIAL |