Mua 1N4437_FT với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Đỉnh ngược (Max): | 400V |
|---|---|
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 1.2V @ 10A |
| Công nghệ: | Standard |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | TO-204AA, TO-3 |
| Vài cái tên khác: | 1N4437_FT-MIL Q10021264 |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 1N4437_FT |
| Mô tả mở rộng: | Bridge Rectifier Single Phase 400V Through Hole |
| Loại diode: | Single Phase |
| Sự miêu tả: | BRIDGE RECT 1PHASE 400V TO-3 |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 10µA @ 400V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io): | - |
| Email: | [email protected] |