Mua 2200LL-561-H-RC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Toroidal |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±15% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 1.100" Dia (27.94mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | 2200LL |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 2200LL-561H-RC 2200LL561HRC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Sendust |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 19 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2200LL-561-H-RC |
| cảm: | 560µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.550" (13.97mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 560µH Unshielded Toroidal Inductor 3.5A 101 mOhm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 560UH 3.5A 101 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 101 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 3.5A |