Mua 2900316 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | - |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | - |
| Chấm dứt Phong cách: | Screwless Clamp |
| Voltage switching: | 250VAC, 250VDC - Max |
| Loạt: | PLC-RPT |
| Thời gian phát hành: | 8ms |
| Loại tiếp sức: | General Purpose with Socket |
| Bao bì: | Bulk |
| Vài cái tên khác: | 277-2346 PLC-RPIT-12DC/21 PLCRPIT12DC21 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 60°C |
| hoạt động Thời gian: | 5ms |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 5 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2900316 |
| Tính năng: | LED Indicator, PLC Terminal Block |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose with Socket Relay SPDT (1 Form C) 12VDC Coil DIN Rail |
| Sự miêu tả: | RELAY GEN PURPOSE SPDT 6A 12V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 6A |
| Liên hệ Chất liệu: | Silver Tin Oxide (AgSnO) |
| Mâu liên hệ: | SPDT (1 Form C) |
| Coil áp: | 12VDC |
| Coil Loại: | Non Latching |
| Coil kháng: | - |
| Coil điện: | - |
| Coil hiện tại: | 15.3mA |
| Email: | [email protected] |