Mua 2900998 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 250V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 250V |
| Loạt: | * |
| Thời gian đáp ứng: | Slow |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can, Vertical |
| Vài cái tên khác: | VF-SI/TR5/4AT |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Hòa tan I²t: | - |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 4 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2900998 |
| Loại Fuse: | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| Sự miêu tả: | VF-SI/TR5/4AT |
| Đánh giá hiện tại: | 4A |
| Màu: | - |
| Breaking Capacity @ Xếp hạng điện áp: | - |
| Approvals: | - |
| Email: | [email protected] |