Mua 2905743 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 24V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Loạt: | - |
| Vài cái tên khác: | 277-12018 2905743-ND CBM E4 24DC/0.5-10A NO-R |
| Số người Ba Lan: | - |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2905743 |
| Chiếu sáng Điện áp (danh nghĩa): | - |
| chiếu sáng: | - |
| Sự miêu tả: | CIRCUIT BREAKER 40A 24VDC |
| Đánh giá hiện tại: | 40A |
| Loại máy cắt: | - |
| Loại thiết bị truyền động: | - |
| Email: | [email protected] |