Mua 2954947 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Vôn: | 250V |
|---|---|
| Chấm dứt Phong cách: | - |
| Loạt: | - |
| Vài cái tên khác: | EMG45-SI8E EMG45SI8E |
| Sự định hướng: | - |
| Số Mạch: | 8 |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2954947 |
| Loại cầu chì: | Block |
| Loại Fuse: | Cartridge |
| Kích cầu chì: | 5mm x 20mm |
| Để sử dụng Với / Sản phẩm liên quan: | 5mm x 20mm |
| Mô tả mở rộng: | Fuse Block 6.3A 250V 8 Circuit Cartridge DIN Rail |
| Sự miêu tả: | FUSE BLOCK CART 250V 6.3A DIN |
| Đánh giá hiện tại: | 6.3A |
| Liên hệ Chất liệu: | - |
| Liên Kết thúc: | - |
| Email: | [email protected] |