Mua 2980652 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 12 ~ 300 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 5VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Screw Terminal |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Loạt: | PLC-OSC |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Module |
| Loại đầu ra: | DC |
| Vài cái tên khác: | 277-5141 2980652-ND PLC-OSC-5DC/300DC/1 |
| Độ bền On-State (Max): | - |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2980652 |
| tải hiện tại: | 1A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) Module |
| Sự miêu tả: | DIN RAIL TERM BLK 5V OPTOCOUPLE |
| mạch: | SPST-NO (1 Form A) |
| Email: | [email protected] |