Mua 2982113 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 3 ~ 33 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 5VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | PC Pin |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Loạt: | OPT |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Module |
| Loại đầu ra: | DC |
| Vài cái tên khác: | 277-9511 2982113-ND OPT- 5DC/24DC/5 OPT-5DC/24DC/5 |
| Độ bền On-State (Max): | - |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2982113 |
| tải hiện tại: | 5A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) Module |
| Sự miêu tả: | DIP OPTOCOUPLER 5VDC 5A |
| mạch: | SPST-NO (1 Form A) |
| Email: | [email protected] |