Mua 2DB1386R-13 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max): | 20V |
|---|---|
| VCE Saturation (Max) @ Ib, Ic: | 1V @ 100mA, 4A |
| Loại bóng bán dẫn: | PNP |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-89-3 |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 1W |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-243AA |
| Vài cái tên khác: | 2DB1386R-13-ND 2DB1386R-13DITR 2DB1386R13 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2DB1386R-13 |
| Tần số - Transition: | 100MHz |
| Mô tả mở rộng: | Bipolar (BJT) Transistor PNP 20V 5A 100MHz 1W Surface Mount SOT-89-3 |
| Sự miêu tả: | TRANS PNP 20V 5A SOT89-3 |
| DC Current Gain (hFE) (Min) @ Ic, VCE: | 180 @ 500mA, 2V |
| Hiện tại - Collector Cutoff (Max): | 500nA (ICBO) |
| Hiện tại - Collector (Ic) (Max): | 5A |
| Email: | [email protected] |