Mua 2SB15920RA với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max): | 25V |
|---|---|
| VCE Saturation (Max) @ Ib, Ic: | 220mV @ 25mA, 1.4A |
| Loại bóng bán dẫn: | PNP |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-92NL-A1 |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 1W |
| Bao bì: | Cut Tape (CT) |
| Gói / Case: | TO-226-3, TO-92-3 Long Body |
| Vài cái tên khác: | 2SB15920RACT |
| Nhiệt độ hoạt động: | 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2SB15920RA |
| Tần số - Transition: | 150MHz |
| Mô tả mở rộng: | Bipolar (BJT) Transistor PNP 25V 3A 150MHz 1W Through Hole TO-92NL-A1 |
| Sự miêu tả: | TRANS PNP 25V 3A TO-92NL |
| DC Current Gain (hFE) (Min) @ Ic, VCE: | 130 @ 1.4A, 2V |
| Hiện tại - Collector Cutoff (Max): | - |
| Hiện tại - Collector (Ic) (Max): | 3A |
| Email: | [email protected] |