Mua 3501-12-710 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | 9 VDC |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | 1 VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | PC Pin |
| Voltage switching: | 200VAC, 200VDC - Max |
| Loạt: | 3500 |
| Thời gian phát hành: | 0.1ms |
| Loại tiếp sức: | Reed |
| Bao bì: | Tube |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C ~ 85°C |
| hoạt động Thời gian: | 0.75ms |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 3501-12-710 |
| Tính năng: | Sealed - Hermetically |
| Mô tả mở rộng: | Reed Relay SPST-NO (1 Form A) Through Hole |
| Sự miêu tả: | RELAY REED SPST 500MA 12V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 500mA |
| Liên hệ Chất liệu: | - |
| Mâu liên hệ: | SPST-NO (1 Form A) |
| Coil áp: | 12VDC |
| Coil Loại: | Non Latching |
| Coil kháng: | 2 kOhms |
| Coil điện: | - |
| Coil hiện tại: | 6mA |
| Email: | [email protected] |