Mua 500MXG270MEFCSN30X50 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 500V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 1.181" Dia (30.00mm) |
| Loạt: | MXG |
| Ripple hiện tại: | 1.69A @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can - Snap-In |
| Vài cái tên khác: | 1189-3401 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 500MXG270MEFCSN30X50 |
| Lifetime @ Temp.: | 3000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.394" (10.00mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 2.047" (52.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 270µF 500V Aluminum Capacitors Radial, Can - Snap-In 3000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 270UF 20% 500V SNAP |
| Điện dung: | 270µF |