Mua 5542754 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | - |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | - |
| Chấm dứt Phong cách: | Screw Terminal |
| Voltage switching: | 250VAC, 30VDC - Max |
| Loạt: | - |
| Loại tiếp sức: | General Purpose with Socket |
| Bao bì: | Bulk |
| Vài cái tên khác: | 277-4882 5542754-ND UMK22-REL24/21-21 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C ~ 65°C |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 5 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 5542754 |
| Tính năng: | LED Indicator |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose with Socket Relay DPDT (2 Form C) 24VDC Coil DIN Rail |
| Sự miêu tả: | RELAY GEN PURPOSE DPDT 5A 24V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 5A |
| Liên hệ Chất liệu: | - |
| Mâu liên hệ: | DPDT (2 Form C) |
| Coil áp: | 24VDC |
| Coil Loại: | Non Latching |
| Coil kháng: | - |
| Coil điện: | - |
| Email: | [email protected] |