Mua 5NT102MBGCP với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 3000V (3kV) |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Độ dày (Max): | - |
| Hệ số nhiệt độ: | Y5F |
| Size / Kích thước: | 0.394" Dia (10.00mm) |
| Loạt: | - |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Radial, Disc |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 5NT102MBGCP |
| Chì Phong cách: | Straight |
| Spacing chì: | 0.295" (7.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.197" (5.00mm) |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 1000pF ±20% 3000V (3kV) Ceramic Capacitor Y5F Radial, Disc |
| Sự miêu tả: | CAP CER 1000PF 3KV Y5V RADIAL |
| Điện dung: | 1000pF |