Mua 74271358 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Round |
|---|---|
| Loạt: | WE-NCF |
| xếp hạng: | - |
| Kích thước bên ngoài: | 2.362" W x 1.791" H (60.00mm x 45.50mm) |
| Vài cái tên khác: | 732-3642 |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật chất: | 4W620 |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 74271358 |
| Chiều dài: | 0.591" (15.00mm) |
| Kích thước Bên trong: | 1.082" Dia (27.50mm) |
| Trở kháng @ Tần số: | 98 Ohm @ 100MHz |
| Mô tả mở rộng: | Clamp Chassis Mount Ferrite Core 98 Ohm @ 100MHz ID 1.082" Dia (27.50mm) OD 2.362" W x 1.791" H (60.00mm x 45.50mm) Length 0.591" (15.00mm) |
| thiết kế: | Clamp |
| Sự miêu tả: | FERRITE CORE 98 OHM CLAMP 27.5MM |
| Email: | [email protected] |