Mua 7427153S với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Round |
|---|---|
| Loạt: | Star-Ring |
| xếp hạng: | - |
| Kích thước bên ngoài: | 1.181" W x 0.787" H (30.00mm x 20.00mm) |
| Vài cái tên khác: | 732-3617 |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật chất: | 4W620 |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 7427153S |
| Chiều dài: | 0.787" (20.00mm) |
| Kích thước Bên trong: | 0.315" Dia (8.00mm) |
| Trở kháng @ Tần số: | 165 Ohm @ 100MHz |
| Mô tả mở rộng: | Hinged (Snap On), Key Required Chassis Mount Ferrite Core 165 Ohm @ 100MHz ID 0.315" Dia (8.00mm) OD 1.181" W x 0.787" H (30.00mm x 20.00mm) Length 0.787" (20.00mm) |
| thiết kế: | Hinged (Snap On), Key Required |
| Sự miêu tả: | FERRITE CORE 165 OHM HINGED 8MM |
| Email: | [email protected] |