Mua 744071100 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±30% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.315" L x 0.315" W (8.00mm x 8.00mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | WE-TPC |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 732-3716-6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 744071100 |
| cảm: | 10µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.181" (4.60mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 24MHz |
| Mô tả mở rộng: | 10µH Shielded Wirewound Inductor 3.4A 35 mOhm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 10UH 3.4A 35 MOHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 35 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 3.4A |
| Hiện tại - Saturation: | 2.8A |
| Email: | [email protected] |