Mua 7447037 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Toroidal |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.610" Dia x 0.315" W (15.50mm x 8.00mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | WE-FI |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 732-1431 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 7447037 |
| cảm: | 360µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tần số - Kiểm tra: | 10kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 360µH Unshielded Toroidal Inductor 400mA 450 mOhm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 360UH 400MA 450 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 450 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 400mA |
| Hiện tại - Saturation: | - |
| Email: | [email protected] |