Mua 7447075 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Toroidal |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 1.122" Dia x 0.591" W (28.50mm x 15.00mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | WE-FI |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 732-1434 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 7447075 |
| cảm: | 860µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tần số - Kiểm tra: | 10kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 860µH Unshielded Toroidal Inductor 3A 150 mOhm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 860UH 3A 150 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 150 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| Hiện tại - Saturation: | - |
| Email: | [email protected] |