Mua 744765111A với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 0402 (1005 Metric) |
| Size / Kích thước: | 0.040" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | WE-KI |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 26 @ 250MHz |
| Bao bì: | Cut Tape (CT) |
| Gói / Case: | 0402 (1005 Metric) |
| Vài cái tên khác: | 732-1724-1 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ceramic |
| Số phần của nhà sản xuất: | 744765111A |
| cảm: | 11nH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.024" (0.60mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 250MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 3.68GHz |
| Mô tả mở rộng: | 11nH Unshielded Wirewound Inductor 640mA 120 mOhm Max 0402 (1005 Metric) |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 11NH 640MA 120 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 120 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 640mA |
| Hiện tại - Saturation: | - |
| Email: | [email protected] |