Mua 744851016 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±20% |
|---|---|
| Tự cảm thử - Kết nối Trong Dòng: | 640nH |
| Size / Kích thước: | 0.917" L x 0.728" W (23.30mm x 18.50mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | WE-DCT |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 732-3710-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số cuộn: | 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 14 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 744851016 |
| Cảm - Kết nối Trong Parallel: | 160nH |
| Chiều cao: | 0.453" (11.50mm) |
| Mô tả mở rộng: | Shielded Coil Inductor Array Inductance - Connected in Series Inductance - Connected in Parallel 4.4 mOhm Max DC Resistance (DCR) - Parallel Nonstandard |
| Sự miêu tả: | INDUCT ARRAY 2 COIL 160NH SMD |
| Điện trở DC (DCR) - Dòng: | - |
| Điện trở DC (DCR) - Song song: | 4.4 mOhm Max |
| Độ bão hòa hiện tại - Dòng: | 45A |
| Bão hòa hiện tại - song song: | 90A |
| Xếp hạng hiện tại - Dòng: | 6.9A |
| Xếp hạng Hiện tại - Song song: | 13.8A |
| Email: | [email protected] |