Mua 744916047 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±0.2nH |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SMD |
| Size / Kích thước: | 0.043" L x 0.024" W (1.10mm x 0.60mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | WE-KIHC |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 23 @ 250MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 732-11221-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ceramic |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 744916047 |
| cảm: | 4.7nH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.024" (0.60mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 250MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 6.85MHz |
| Mô tả mở rộng: | 4.7nH Unshielded Wirewound Inductor 1.5A 60 mOhm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 4.7NH 1.5A 60 MOHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 60 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 1.5A |
| Hiện tại - Saturation: | - |
| Email: | [email protected] |