Mua 78438334056 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Molded |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±30% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 3012 |
| Size / Kích thước: | 0.118" L x 0.118" W (3.00mm x 3.00mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | WE-MAIA |
| xếp hạng: | AEC-Q200 |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 1212 (3030 Metric) |
| Vài cái tên khác: | 732-6933-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Iron Alloy |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 78438334056 |
| cảm: | 5.6µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.047" (1.20mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 28MHz |
| Mô tả mở rộng: | 5.6µH Shielded Molded Inductor 1A 389 mOhm Max 1212 (3030 Metric) |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 5.6UH 1A 389 MOHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 389 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 1A |
| Hiện tại - Saturation: | 3A |
| Email: | [email protected] |