Mua 805F30RE với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±20ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 0.600" L x 0.646" W (15.24mm x 16.41mm) |
| Loạt: | Metal-Mite®89 |
| Kháng (Ohms): | 30 |
| Power (Watts): | 5W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial, Box |
| Vài cái tên khác: | OH805F30RE OH805F30RE-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 275°C |
| gắn Feature: | Flanges |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 805F30RE |
| Chì Phong cách: | Solder Lugs |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.330" (8.38mm) |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 30 OHM 1% 5W |