Mua 825F100E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±20ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 1.062" L x 1.094" W (26.98mm x 27.79mm) |
| Loạt: | Metal-Mite®89 |
| Kháng (Ohms): | 100 |
| Power (Watts): | 25W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial, Box |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 275°C |
| gắn Feature: | Flanges |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 825F100E |
| Chì Phong cách: | Solder Lugs |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.556" (14.12mm) |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 100 OHM 1% 25W |