Mua 850F2R5E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±50ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 1.938" L x 1.156" W (49.23mm x 29.36mm) |
| Loạt: | Metal-Mite®89 |
| Kháng (Ohms): | 2.5 |
| Power (Watts): | 50W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial, Box |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 275°C |
| gắn Feature: | Flanges |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 850F2R5E |
| Chì Phong cách: | Solder Lugs |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.620" (15.75mm) |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 2.5 OHM 1% 50W |