Mua 9250A-122-RC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Molded |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Axial |
| Size / Kích thước: | 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | 9250A |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 44 @ 7.9MHz |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial |
| Vài cái tên khác: | 9250A-122-RC-ND 9250A122RC M10086 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 9250A-122-RC |
| cảm: | 1.2µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tần số - Kiểm tra: | 7.9MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 130MHz |
| Mô tả mở rộng: | 1.2µH Shielded Molded Inductor 895mA 100 mOhm Max Axial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 1.2UH 895MA 100 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 100 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 895mA |
| Hiện tại - Saturation: | 895mA |