Mua ADAU1372BCPZ với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp, kỹ thuật số: | 1.045 V ~ 1.98 V |
|---|---|
| Voltage - Cung cấp, Analog: | 1.71 V ~ 3.63 V |
| Kiểu: | General Purpose |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 40-LFCSP-WQ (6x6) |
| Sigma Delta: | Yes |
| Loạt: | - |
| Tỷ lệ S / N, ADC / DAC (db) Typ: | - |
| Độ phân giải (Bits): | 24 b |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | 40-WFQFN Exposed Pad, CSP |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số ADC / DAC: | 4 / 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 9 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | ADAU1372BCPZ |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose Interface 24 b I²C, SPI 40-LFCSP-WQ (6x6) |
| Dynamic Range, ADC / DAC (db) Typ: | - |
| Sự miêu tả: | IC CODEC LP W/HDPH AMP 40LFCSP |
| Giao diện dữ liệu: | I²C, SPI |
| Email: | [email protected] |