Mua AEP18012 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | 9 VDC |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | 0.96 VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Stud |
| Voltage switching: | 400VDC - Nom |
| Loạt: | AEP |
| Thời gian phát hành: | 30ms |
| Loại tiếp sức: | Automotive |
| Bao bì: | Bulk |
| Vài cái tên khác: | 255-3104 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 80°C |
| hoạt động Thời gian: | 50ms |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 17 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | AEP18012 |
| Tính năng: | Sealed - Hermetically |
| Mô tả mở rộng: | Automotive Relay SPST-NO (1 Form A) 12VDC Coil Chassis Mount |
| Sự miêu tả: | RELAY AUTOMOTIVE SPST 80A 12V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 80A |
| Liên hệ Chất liệu: | - |
| Mâu liên hệ: | SPST-NO (1 Form A) |
| Coil áp: | 12VDC |
| Coil Loại: | Non Latching |
| Coil kháng: | - |
| Coil điện: | 4.5 W |
| Coil hiện tại: | 375mA |
| Email: | [email protected] |