Mua ALZ12B24W với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | 16.8 VDC |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | 2.4 VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | PC Pin |
| Voltage switching: | 440VAC - Max |
| Loạt: | ALZ |
| Thời gian phát hành: | 5ms |
| Loại tiếp sức: | General Purpose |
| Bao bì: | Bulk |
| Vài cái tên khác: | 255-3788 ALZ12B24W-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| hoạt động Thời gian: | 15ms |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 19 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | ALZ12B24W |
| Tính năng: | Insulation - Class B, Sealed - Fully |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose Relay SPDT (1 Form C) 24VDC Coil Through Hole |
| Sự miêu tả: | RELAY GEN PURPOSE SPDT 16A 24V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 16A |
| Liên hệ Chất liệu: | Silver Tin Oxide (AgSnO) |
| Mâu liên hệ: | SPDT (1 Form C) |
| Coil áp: | 24VDC |
| Coil Loại: | Non Latching |
| Coil kháng: | 1.44 kOhms |
| Coil điện: | 400 mW |
| Coil hiện tại: | 16.7mA |