Mua APT100GN120J với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max): | 1200V |
|---|---|
| VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic: | 2.1V @ 15V, 100A |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | ISOTOP® |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 446W |
| Gói / Case: | SOT-227-4, miniBLOC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| NTC Thermistor: | No |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 22 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | APT100GN120J |
| Input Điện dung (Cies) @ VCE: | 6.5nF @ 25V |
| Đầu vào: | Standard |
| Loại IGBT: | Trench Field Stop |
| Mô tả mở rộng: | IGBT Module Trench Field Stop Single 1200V 153A 446W Chassis Mount ISOTOP® |
| Sự miêu tả: | IGBT 1200V 153A 446W SOT227 |
| Hiện tại - Collector Cutoff (Max): | 100µA |
| Hiện tại - Collector (Ic) (Max): | 153A |