Mua AQZ202V với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 0 ~ 22 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 1.16VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | PC Pin |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 4-SIL |
| Loạt: | PhotoMOS™ AQZ |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 4-SIP |
| Loại đầu ra: | AC, DC |
| Độ bền On-State (Max): | 180 mOhm |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | AQZ202V |
| tải hiện tại: | 3A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) 4-SIP |
| Sự miêu tả: | RELAY OPTO AC/DC 22V 3A 4-SIP |
| mạch: | SPST-NO (1 Form A) |
| Email: | [email protected] |