Mua AS1119-BWLT với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 2.7 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 36-WLCSP |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 36-UFBGA, WLCSP |
| Vài cái tên khác: | 183210006 AS1119-BWLTTR AS1119BWLT |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | AS1119-BWLT |
| giao diện: | I²C |
| Loại màn hình: | LED |
| Chữ số hoặc ký tự: | - |
| Sự miêu tả: | IC LED 144CH DRIVER 36WLCSP |
| Hiện tại - Cung cấp: | 4mA |
| Cấu hình: | Dot Matrix |
| Email: | [email protected] |