Mua B32656J1564J với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 1600V (1.6kV) |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 600V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.654" L x 1.102" W (42.00mm x 28.00mm) |
| Loạt: | B32656 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | B32656J1564J000 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 100°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | B32656J1564J |
| Spacing chì: | 1.476" (37.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 1.457" (37.00mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.56µF ±5% Film Capacitor 600V 1600V (1.6kV) Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.56UF 5% 1.6KVDC RAD |
| Điện dung: | 0.56µF |