B43501A5686M80
Số Phần:
B43501A5686M80
nhà chế tạo:
EPCOS
Sự miêu tả:
CAP ALUM 68UF 20% 450V SNAP
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS:
Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng có sẵn:
13683 Pieces
Bảng dữliệu:
B43501A5686M80.pdf
Giới thiệu
Mua B43501A5686M80 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
Thông số kỹ thuật
Voltage Đánh giá:450V
Lòng khoan dung:±20%
Surface Kích Núi Đất đai:-
Size / Kích thước:0.866" Dia (22.00mm)
Loạt:B43501
Ripple hiện tại:650mA @ 100Hz
sự phân cực:Polar
Bao bì:Bulk
Gói / Case:Radial, Can - Snap-In
Vài cái tên khác:B43501A5686M 80
B43501A5686M080
Nhiệt độ hoạt động:-40°C ~ 85°C
gắn Loại:Through Hole
Mức độ nhạy ẩm (MSL):1 (Unlimited)
Số phần của nhà sản xuất:B43501A5686M80
Lifetime @ Temp.:10000 Hrs @ 85°C
Spacing chì:0.394" (10.00mm)
Trở kháng:2.35 Ohm
Chiều cao - Ngồi (Max):1.260" (32.00mm)
Mô tả mở rộng:68µF 450V Aluminum Capacitors Radial, Can - Snap-In 1.95 Ohm @ 100Hz 10000 Hrs @ 85°C
ESR (tương đương Series kháng):1.95 Ohm @ 100Hz
Sự miêu tả:CAP ALUM 68UF 20% 450V SNAP
Điện dung:68µF