Mua B43540A5477M82 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 450V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 1.378" Dia (35.00mm) |
| Loạt: | B43540 |
| Ripple hiện tại: | 3.15A @ 100Hz |
| Gói / Case: | Radial, Can - Snap-In |
| Vài cái tên khác: | B43540A5477M 82 B43540A5477M082 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | B43540A5477M82 |
| Lifetime @ Temp.: | 10000 Hrs @ 85°C |
| Spacing chì: | 0.394" (10.00mm) |
| Trở kháng: | 290 mOhm |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 2.055" (52.20mm) |
| Mô tả mở rộng: | 470µF 450V Aluminum Capacitors Radial, Can - Snap-In 210 mOhm @ 100Hz 10000 Hrs @ 85°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 210 mOhm @ 100Hz |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 470UF 20% 450V SNAP |
| Điện dung: | 470µF |