Mua BAS70LP-7B với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 960mV @ 15mA |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 70V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 2-DFN1006 |
| Tốc độ: | Small Signal =< 200mA (Io), Any Speed |
| Loạt: | - |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 1.6ns |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 2-UFDFN |
| Vài cái tên khác: | BAS70LP-7BDI BAS70LP-7BDI-ND BAS70LP-7BDITR |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | -65°C ~ 150°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | BAS70LP-7B |
| Mô tả mở rộng: | Diode Schottky 70V 70mA (DC) Surface Mount 2-DFN1006 |
| Loại diode: | Schottky |
| Sự miêu tả: | DIODE SCHOTTKY 70V 70MA 2DFN |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 10µA @ 70V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io): | 70mA (DC) |
| Dung @ VR, F: | 1pF @ 0V, 1MHz |
| Email: | [email protected] |