Mua BAW56QAZ với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 1.25V @ 150mA |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 90V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | DFN1010D-3 |
| Tốc độ: | Small Signal =< 200mA (Io), Any Speed |
| Loạt: | Automotive, AEC-Q101 |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 4ns |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 3-XDFN Exposed Pad |
| Vài cái tên khác: | 1727-2544-2 568-12983-2 568-12983-2-ND 934069812147 BAW56QAZ-ND |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | 150°C (Max) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BAW56QAZ |
| Mô tả mở rộng: | Diode Array 1 Pair Common Anode Standard 90V 180mA (DC) Surface Mount 3-XDFN Exposed Pad |
| Loại diode: | Standard |
| Cấu hình diode: | 1 Pair Common Anode |
| Sự miêu tả: | DIODE HS SW 90V 180MA SOT1215 |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 500nA @ 80V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io) (mỗi Diode): | 180mA (DC) |
| Email: | [email protected] |