Mua BFC237540151 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 2000V (2kV) |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 600V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.728" L x 0.217" W (18.50mm x 5.50mm) |
| Loạt: | KP/MKP 375 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222237540151 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC237540151 |
| Spacing chì: | 0.394" (10.00mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.571" (14.50mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 150pF ±5% Film Capacitor 600V 2000V (2kV) Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 150PF 5% 2KVDC RADIAL |
| Điện dung: | 150pF |