Mua BFC238041133 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 250V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 160V |
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.283" L x 0.138" W (7.20mm x 3.50mm) |
| Loạt: | MKP380 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222238041133 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC238041133 |
| Spacing chì: | 0.197" (5.00mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.315" (8.00mm) |
| Tính năng: | Long Life |
| Mô tả mở rộng: | 0.013µF ±10% Film Capacitor 160V 250V Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.013UF 10% 250VDC RAD |
| Điện dung: | 0.013µF |