Mua BFC238330204 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 1000V (1kV) |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 350V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.220" L x 0.512" W (31.00mm x 13.00mm) |
| Loạt: | 383 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 2222 383 30204 222238330204 BC1900 BFC2 383 30204 BFC2 383 30204 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC238330204 |
| Spacing chì: | 1.083" (27.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.906" (23.00mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.2µF ±5% Film Capacitor 350V 1000V (1kV) Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.2UF 5% 1KVDC RADIAL |
| Điện dung: | 0.2µF |