Mua BK/S500-12-R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | - |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 250V |
| Size / Kích thước: | 0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm) |
| Loạt: | S500 |
| Thời gian đáp ứng: | Fast |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | 5mm x 20mm |
| Vài cái tên khác: | BK-S500-12-R |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Holder |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Hòa tan I²t: | - |
| Số phần của nhà sản xuất: | BK/S500-12-R |
| Loại Fuse: | Cartridge, Glass |
| Sự miêu tả: | FUSE GLASS 12A 250VAC 5X20MM |
| Đánh giá hiện tại: | 12A |