Mua BQ24105RHLR với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp (Max): | 16V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 20-VQFN (3.5x4.5) |
| Loạt: | bqSWITCHER™ |
| Tính năng lập trình: | Current, Timer |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 20-VFQFN Exposed Pad |
| Vài cái tên khác: | 296-17159-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Số tế bào: | 1 ~ 3 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 9 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BQ24105RHLR |
| giao diện: | - |
| Bảo vệ lỗi: | Over Temperature, Over Voltage |
| Mô tả mở rộng: | Charger IC Multi-Chemistry 20-VQFN (3.5x4.5) |
| Sự miêu tả: | IC BATT CHARGER MULTI-CHEM 20QFN |
| Hiện tại - sạc: | Constant - Programmable |
| Sạc hiện tại - Max: | 2A |
| Điện áp Pin Pack: | 15.5V |
| Hóa học pin: | Multi-Chemistry |
| Email: | [email protected] |