Mua BQ24401PWRG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp (Max): | 6V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-TSSOP |
| Loạt: | - |
| Tính năng lập trình: | Timer |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 8-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C ~ 70°C (TA) |