Mua BQ51013YFFT với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 4 V ~ 10 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 28-DSBGA (2.79x1.59) |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 28-UFBGA, DSBGA |
| Vài cái tên khác: | 296-28427-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | BQ51013YFFT |
| Mô tả mở rộng: | Wireless Power Receiver PMIC 28-DSBGA (2.79x1.59) |
| Sự miêu tả: | IC WIRELESS POWER RCVR 28DSBGA |
| Hiện tại - Cung cấp: | 1.5A |
| Các ứng dụng: | Wireless Power Receiver |
| Email: | [email protected] |