Mua C0603C752F3GACTU với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 25V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±1% |
| Độ dày (Max): | 0.034" (0.87mm) |
| Hệ số nhiệt độ: | C0G, NP0 |
| Size / Kích thước: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| Loạt: | C |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 0603 (1608 Metric) |
| Vài cái tên khác: | C0603C752F3GAC C0603C752F3GAC7867 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount, MLCC |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 22 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | C0603C752F3GACTU |
| Chì Phong cách: | - |
| Spacing chì: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | Low ESL |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 7500pF ±1% 25V Ceramic Capacitor C0G, NP0 0603 (1608 Metric) |
| Sự miêu tả: | CAP CER 7500PF 25V NP0 0603 |
| Điện dung: | 7500pF |