Mua C300K5R0 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±10% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±400ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 1.125" Dia x 8.500" L (28.58mm x 215.90mm) |
| Loạt: | Corrib®280 |
| Kháng (Ohms): | 5 |
| Power (Watts): | 300W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Tubular |
| Vài cái tên khác: | OHC300K5R0 OHC300K5R0-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 400°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | C300K5R0 |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 5 OHM 10% 300W |